How to make Instagram trending lyrics video editing Tamil | Insta edit | Whatsapp status Tamil

  How to make Instagram trending lyrics video editing Tamil

Insta edit | Whatsapp status Tamil

          உங்கள் தொலைபேசி, டேப்லெட் அல்லது Chromebook இல் நம்பமுடியாத வீடியோக்களை உருவாக்கவும்! கின்மாஸ்டர் பயன்படுத்த எளிதானது, சக்திவாய்ந்த கருவிகளுடன் ஏற்றப்பட்ட முழு அம்ச வீடியோ எடிட்டர். KineMaster மற்றும் அதன் அனைத்து எடிட்டிங் கருவிகளும் பயன்படுத்த இலவசம், ஆனால் நீங்கள் KineMaster Premium உடன் இன்னும் திறக்கலாம். கைன்மாஸ்டருடன் உங்கள் எல்லா வீடியோக்களையும் திருத்தி பகிர்ந்து கொள்ளுங்கள்!

நீங்கள் கைன்மாஸ்டர் பிரீமியத்திற்கு குழுசேரும்போது, நீங்கள் வாட்டர்மார்க் மற்றும் விளம்பரங்களை அகற்றி, தொழில்முறை கருவி முன்னமைவுகளைத் திறக்கிறீர்கள், மேலும் கைன்மாஸ்டர் சொத்து கடையில் ஆயிரத்திற்கும் மேற்பட்ட பிரீமியம் சொத்துக்களை அணுகலாம். பயன்பாட்டில் உள்ள பிரீமியம் இன்று கின்மாஸ்டருக்கு குழுசேரவும்!
கைன்மாஸ்டர் தான் எடிட்டர்ஸ் சாய்ஸ்! YouTube, மற்றும் Instagram க்காக KineMaster ஐ படைப்பாளர்கள் ஏன் விரும்புகிறார்கள் என்பதையும், பத்திரிகையாளர்கள், கல்வியாளர்கள், சந்தைப்படுத்துபவர்கள் மற்றும் vloggers ஏன் இதை தொழில் ரீதியாகப் பயன்படுத்துகிறார்கள் என்பதைக் கண்டறியவும்! உங்கள் சொந்த அற்புதமான வீடியோக்களை உருவாக்க, திருத்த மற்றும் பகிர KineMaster ஐப் பதிவிறக்குக!

What is GreenScreenParticles?

          GreenScreen Particles are the best way to edit our videos in fewer efforts and it makes our editing simple and faster, and it also greatly helps for the editor who doesn’t like the ave player lightly. And these GreenScreenParticles for KineMaster simply reduce your time in just a few steps with simple efforts, so you can create awesome videos.
      I hope that our GreenScreenParticles in a different ratio (FullScreen, Normal, Instagram) are useful to your creative editings.
          We working hard to give more GreenScreenParticles & Templates for your uses & your supports are gives us more encouragement to do more things.
What in the World is a Visualizer?
         செலினா கோம்ஸ் மற்றும் மார்ஷ்மெல்லோ சமீபத்தில் “ஓநாய்கள்” பாடலுக்கான காட்சிப்படுத்தலை வெளியிட்டனர். வீடியோ கிளிப் அதே காட்சிகளைக் காட்டுகிறது – கோமஸ் ஒரு டைவிங் போர்டின் மேல் உட்கார்ந்து, நகரும் நீரின் உருவத்துடன், அதன் முகம் அதன் மேல் மிகைப்படுத்தப்பட்டுள்ளது the முழு ஆடியோ டிராக்கிற்கும் வளையத்தில்.
ஒரு காட்சிப்படுத்தல் ஒரு இசை வீடியோ அல்லது பாடல் வீடியோவைப் போன்ற ஒரு பாடலுடன் வரும் ஒரு எளிமையான காட்சியாகத் தெரிகிறது, இது ஒரு புதிய போக்கு. இசை வீடியோக்களைக் காட்டிலும் அவை குறைவான வளர்ச்சியடைந்தவையாகவும், முழுமையானவையாகவும் இருக்கின்றன, அவை பெரும்பாலும் சிக்கலான காட்சிகள் அல்லது சதி மற்றும் கதாபாத்திரங்களைக் கொண்டுள்ளன. விண்டோஸ் மீடியா பிளேயர் போன்ற ஆடியோவுக்கு பதிலளிக்கும் வகையில் கிராபிக்ஸ் தயாரிக்கும் மென்பொருளான மியூசிக் விஷுவலைசர்களிடமிருந்து இந்த சொல் வரலாம். இதன் பொருள் என்னவென்றால், அவர்களின் வீடியோ கிளிப்களை “விஷுவலைசர்கள்” என்று அழைப்பதன் மூலம், கலைஞர்கள் இது அவர்களின் ஆடியோ துண்டுகளின் காட்சி பிரதிநிதித்துவம் என்று வாதிடுகின்றனர்.
     மான்செல், தி நெய்பர்ஹூட் மற்றும் பிவிஆர்ஐஎஸ் போன்ற கலைஞர்கள் இதே போன்ற ஒரு கருத்தை “விசுவாலெட்டுகளை” வெளியிட்டுள்ளனர். பிவிஆர்ஐஎஸ் முன்னணி பெண், லின் கன், “ஹாஃப்” பாடலுக்கான முதல் பாடலை ட்விட்டரில் ஒரு இடுகையுடன் அறிமுகப்படுத்தினார், அந்த பாடலைப் படித்தது “நேற்று ஸ்னீக்கி இணைய தேவதைகளால் கசிந்தது.” இசைக்குழுவிற்கு முழுமையான இசை வீடியோவை உருவாக்க நேரம் இல்லை, அதற்கு பதிலாக எளிமையான காட்சி பிரதிநிதித்துவத்தை உருவாக்க வேண்டியிருந்தது.
ஒரு காட்சிப்படுத்தல் அல்லது விசுவாலெட்டின் யோசனை மிகவும் சிக்கலான மற்றும் உணரப்பட்ட இசை வீடியோக்களை உருவாக்க கலைஞர்களுக்கு அதிக அழுத்தத்தை அளிக்கிறது. உங்கள் காட்சிப்படுத்தல் ஸ்கேட்போர்டில் பீட் வென்ட்ஸ் என்றால், ஒரு இசை வீடியோவிற்கு சிறந்த கருத்து உங்களுக்குத் தேவைப்படும். “புகை” க்கான பிவிஆர்ஐஎஸ் மியூசிக் வீடியோவிற்கும் “வின்டர்” க்கான அவற்றின் விசுவலெட்டிற்கும் இடையே நிறைய ஒற்றுமைகள் உள்ளன, இவை இரண்டும் ஒத்த ஒற்றை காட்சி விளைவைப் பயன்படுத்துகின்றன. பிவிஆர்ஐஎஸ் மியூசிக் வீடியோக்களுக்கு அனுப்பப்படுவது-ஒரு சிறப்பு விளைவுடன் சோதனைகள் now இப்போது ஒதுக்கிடங்களாக கருதப்படுகின்றன. பிவிஆர்ஐஎஸ் செய்ய முயற்சிப்பது போல, ஆல்பத்தின் ஒவ்வொரு பாடலுக்கும் காட்சிகள் உருவாக்க வேண்டும் என்ற கோரிக்கையின் பிரதிபலிப்பாக இது இருக்கலாம். பிவிஆர்ஐஎஸ் ஒரு காட்சி இசைக்குழு, மற்றும் பி.வி.ஆர்.ஐ.எஸ்ஸின் பணியின் காட்சி மற்றும் அழகியல் அம்சங்களின் முக்கியத்துவத்தைப் பற்றி இசைக்குழு அடிக்கடி பேசியுள்ளது, எனவே எளிமையான காட்சிகள் கூட தங்கள் இசையை வெவ்வேறு வழிகளில் பிரதிநிதித்துவப்படுத்தும் இலக்கை அடைகின்றன.
What is a visualizer music video?
        ஒரு காட்சிப்படுத்தல் ஒரு இசை வீடியோ அல்லது பாடல் வீடியோவைப் போன்ற ஒரு பாடலுடன் வரும் ஒரு எளிமையான காட்சியாகத் தெரிகிறது, இது ஒரு புதிய போக்கு. … விண்டோஸ் மீடியா பிளேயர் போன்ற ஆடியோவுக்கு பதிலளிக்கும் வகையில் கிராபிக்ஸ் தயாரிக்கும் மென்பொருளான மியூசிக் விஷுவலைசர்களிடமிருந்து இந்த சொல் வரலாம்
How to Download:-
Step 1: Open the description link that given to download 
Step 2: Wait for 5 sec
Step 3: And touch the “Skip Ad” that shows in the top of that page after that 5sec
Step 4: Download your Template
Method 1
    After that, When that link opens into the second tab means, close that tab and come back to the first tab, when u return to the first tab it redirected to the download page.
Method 2
   When that link asks you to download the app means cancel that, so it redirected to the download page.
To Download other Materials Such as BORDER IMAGES pls check the Template World youtube channel video description.
இயக்கத்தின் ஒரு பகுதியாக இருங்கள்! உங்கள் ஸ்மார்ட்போனுக்கான முதல் புரோ மோஷன் கிராபிக்ஸ் பயன்பாடான அலைட் மோஷன், தொழில்முறை-தரமான அனிமேஷன், மோஷன் கிராபிக்ஸ், காட்சி விளைவுகள், வீடியோ எடிட்டிங் மற்றும் வீடியோ தொகுத்தல் ஆகியவற்றைக் கொண்டுவருகிறது.
      Graphics கிராபிக்ஸ், வீடியோ மற்றும் ஆடியோவின் பல அடுக்குகள்
Ector திசையன் மற்றும் பிட்மேப் ஆதரவு (உங்கள் தொலைபேசியில் திசையன் கிராபிக்ஸ் திருத்தவும்!)
Effects காட்சி விளைவுகள் மற்றும் வண்ண திருத்தம்
Fettings அனைத்து அமைப்புகளுக்கும் கீஃப்ரேம் அனிமேஷன் கிடைக்கிறது
Fluid அதிக திரவ இயக்கத்திற்கு அனிமேஷன் எளிதாக்குதல்: முன்னமைவுகளிலிருந்து எடுக்கவும் அல்லது உங்கள் சொந்த நேர வளைவுகளை உருவாக்கவும்
• வேகம் சார்ந்த இயக்கம் மங்கலானது
MP MP4 வீடியோ அல்லது GIF அனிமேஷனை ஏற்றுமதி செய்க
Color திட நிறம் மற்றும் சாய்வு நிரப்பு விளைவுகள்
• எல்லை மற்றும் நிழல் விளைவுகள்
Layers குழு அடுக்குகள் ஒன்றாக
Future எதிர்கால திட்டங்களில் எளிதாக மீண்டும் பயன்படுத்த உங்களுக்கு பிடித்த கூறுகளை சேமிக்கவும்
      அடிப்படை அம்சங்களுடனும், நீங்கள் உருவாக்கும் வீடியோக்களில் ஒரு வாட்டர்மார்க்குடனும் பயன்படுத்த அலைட் மோஷன் இலவசம். வாட்டர்மார்க் அகற்ற மற்றும் பிரீமியம் அம்சங்களை அணுக பயன்பாட்டில் பல கட்டண உறுப்பினர் விருப்பங்கள் உள்ளன. இவற்றில் நீங்கள் ரத்துசெய்யும் வரை தானாகவே புதுப்பிக்கும் சந்தா விருப்பங்கள் உள்ளன. சந்தாக்கள் Google ஆல் செயலாக்கப்படுகின்றன, மேலும் அவற்றை Google Play Store பயன்பாடு அல்லது Google Play Store வலைத்தளம் வழியாக ரத்து செய்யலாம். சந்தாக்கள் பற்றிய கூடுதல் தகவல்களை https://alightcreative.com/support இல் காணலாம்
       அலைட் மோஷனுக்கு குறைந்தபட்சம் 1.5 ஜிபி ரேம் நிறுவப்பட்டு திறம்பட இயங்க வேண்டும்.
புதிதாக கைப்பற்றப்பட்ட உங்கள் வீடியோக்களைத் திருத்த எளிய மற்றும் பயனுள்ள வழியைத் தேடுகிறீர்களா? அல்லது மாற்றாக, அற்புதமான அனிமேஷன்களை உருவாக்க உதவும் ஒரு சிறந்த மொபைல் பயன்பாடு? கடைசியாக, மொபைல் வீடியோ எடிட்டரின் உங்கள் இறுதி மூவரும் அலைட் மோஷன் அறிமுகத்துடன் முடிக்கப்படும். இப்போது, ​​ஃபிலிமோராகோ மற்றும் கைன்மாஸ்டருடன் சேர்ந்து, மொத்த வீடியோ படைப்புகளுக்கான பயன்பாடு உங்கள் இறுதி கருவியாக இருக்கும்.
மற்ற பயன்பாடுகளைப் போலவே, அலைட் மோஷன் இதே போன்ற விருப்பங்களை வழங்குகிறது, இது உங்கள் விளையாட்டு வீடியோக்களை திறம்பட தனிப்பயனாக்க அனுமதிக்கும். வீடியோ எடிட்டிங் விருப்பங்கள் மற்றும் அம்சங்களின் மிகப்பெரிய தொகுப்பைப் பயன்படுத்த தயங்க, உங்கள் முடிவற்ற கற்பனைகளுடன் அற்புதமான வீடியோக்களை உருவாக்கி மகிழுங்கள். மிக முக்கியமாக, அனிமேஷன் செய்யப்பட்ட வீடியோக்களை உருவாக்க ஆர்வமுள்ள உங்களில், இது நிச்சயமாக வேலைக்கு ஒரு சிறந்த கருவியாக இருக்கும்.
எங்கள் மதிப்பாய்வு மூலம் Alight Creative இலிருந்து இந்த அற்புதமான பயன்பாட்டைப் பற்றி மேலும் அறியவும்.

What does it do?

     வீடியோக்களை உருவாக்குவதிலும் அனிமேஷன்களை உருவாக்குவதிலும் நீங்கள் ஆர்வமுள்ளவர்களுக்கு, உங்கள் ஸ்மார்ட்போனுடன் தொழில்முறை இயக்கம் கிராபிக்ஸ் மற்றும் வீடியோ கிளிப்களை முற்றிலும் வடிவமைக்கலாம், Alight Motion ஐப் பயன்படுத்தி.
      பயன்பாடு ஒரு அற்புதமான கருவிகளை வழங்குகிறது, இது பயனர்கள் கைப்பற்றிய வீடியோ மற்றும் புகைப்பட காட்சிகளைத் திருத்த பயன்படுகிறது. அல்லது மோஷன் கிராபிக்ஸ் மற்றும் அனிமேஷன்களை உருவாக்க உங்களை அனுமதிக்கும் அற்புதமான அம்சங்களை அனுபவிக்கவும். அதே நேரத்தில், ஆடியோ மற்றும் ஒலிகளின் நல்ல மற்றும் சுத்திகரிக்கப்பட்ட துண்டுகளை உருவாக்கவும்.
      அலைட் மோஷன்: வீடியோ மற்றும் அனிமேஷன் எடிட்டர் பயனர்களின் மொபைல் சாதனங்களில் பயனுள்ள எடிட்டிங் கருவியை இயக்குவதன் மூலம் தொழில்முறை அனிமேஷன் மற்றும் வீடியோக்களின் உலகத்தை பொதுவான பயனர்களுடன் நெருக்கமாக கொண்டுவருகிறது. இங்கே, பயன்பாட்டில், அற்புதமான எடிட்டிங் கருவிகள் மற்றும் அற்புதமான காட்சி விளைவுகளுக்கான அணுகலை நீங்கள் பெறலாம், இது உங்கள் சொந்த வீடியோக்கள் மற்றும் அனிமேஷன்களின் வெட்டுக்களை வடிவமைக்கப் பயன்படுகிறது. காட்சிகளைப் பிடிக்க தயங்க, அல்லது உங்கள் சாதனங்களில் சரியாக வரையவும், அவற்றிலிருந்து அற்புதமான வீடியோக்களை உருவாக்கவும்.

        இது ஒரு புதிய பயன்பாடு. பரவலான தொலைபேசிகளில் இது நன்றாக வேலை செய்கிறது என்பதை உறுதிப்படுத்த நாங்கள் எங்களால் முடிந்த அனைத்தையும் செய்துள்ளோம், நாங்கள் ஒரு சிறிய குழு மற்றும் சில நேரங்களில் தவறுகளை செய்கிறோம். நீங்கள் ஏதேனும் சிக்கல்களை எதிர்கொண்டால், அல்லது ஏதேனும் கருத்து அல்லது பரிந்துரைகள் இருந்தால், தயவுசெய்து support@alightcreative.com ஐ தொடர்பு கொள்ளவும், உங்களுக்கு உதவ நாங்கள் மகிழ்ச்சியடைவோம்.

[the_ad id=”232″]

 

1 thought on “How to make Instagram trending lyrics video editing Tamil | Insta edit | Whatsapp status Tamil”

Leave a Comment

%d bloggers like this: