New Trending Lyrical Animated WhatsApp status video in alight motion tutorial Tamil | Tamil Vra tech

New Trending Lyrical Animated WhatsApp status video in alight motion tutorial Tamil | Tamil Vra tech

New Trending Lyrical Animated WhatsApp status video in alight motion tutorial Tamil | Tamil Vra Tech

New Trending Lyrical Animated WhatsApp status video in alight motion tutorial Tamil | Tamil Vra Tech

          உங்கள் தொலைபேசி, டேப்லெட் அல்லது Chromebook இல் நம்பமுடியாத வீடியோக்களை உருவாக்கவும்! கின்மாஸ்டர் பயன்படுத்த எளிதானது, சக்திவாய்ந்த கருவிகளுடன் ஏற்றப்பட்ட முழு அம்ச வீடியோ எடிட்டர். KineMaster மற்றும் அதன் அனைத்து எடிட்டிங் கருவிகளும் பயன்படுத்த இலவசம், ஆனால் நீங்கள் KineMaster Premium உடன் இன்னும் திறக்கலாம். கைன்மாஸ்டருடன் உங்கள் எல்லா வீடியோக்களையும் திருத்தி பகிர்ந்து கொள்ளுங்கள்!


நீங்கள் கைன்மாஸ்டர் பிரீமியத்திற்கு குழுசேரும்போது, நீங்கள் வாட்டர்மார்க் மற்றும் விளம்பரங்களை அகற்றி, தொழில்முறை கருவி முன்னமைவுகளைத் திறக்கிறீர்கள், மேலும் கைன்மாஸ்டர் சொத்து கடையில் ஆயிரத்திற்கும் மேற்பட்ட பிரீமியம் சொத்துக்களை அணுகலாம். பயன்பாட்டில் உள்ள பிரீமியம் இன்று கின்மாஸ்டருக்கு குழுசேரவும்!

கைன்மாஸ்டர் தான் எடிட்டர்ஸ் சாய்ஸ்! YouTube, மற்றும் Instagram க்காக KineMaster ஐ படைப்பாளர்கள் ஏன் விரும்புகிறார்கள் என்பதையும், பத்திரிகையாளர்கள், கல்வியாளர்கள், சந்தைப்படுத்துபவர்கள் மற்றும் vloggers ஏன் இதை தொழில் ரீதியாகப் பயன்படுத்துகிறார்கள் என்பதைக் கண்டறியவும்! உங்கள் சொந்த அற்புதமான வீடியோக்களை உருவாக்க, திருத்த மற்றும் பகிர KineMaster ஐப் பதிவிறக்குக!

What is GreenScreenParticles?

          GreenScreen Particles are the best way to edit our videos in fewer efforts and it makes our editing into simple and faster, and it also greatly helps for the editor that who doesn’t like the ave player lightly. And these GreenScreenParticles for KineMaster simply reduce your time in just a few steps with simple efforts, so you can create awesome videos.
      I hope that our GreenScreenParticles in a different ratio (FullScreen, Normal, Instagram) are useful to your creative editings.
          We working hard to give more GreenScreenParticles & Templates for your uses & your supports are gives us more encouragement to do more things.

What in the World is a Visualizer?
         செலினா கோம்ஸ் மற்றும் மார்ஷ்மெல்லோ சமீபத்தில் “ஓநாய்கள்” பாடலுக்கான காட்சிப்படுத்தலை வெளியிட்டனர். வீடியோ கிளிப் அதே காட்சிகளைக் காட்டுகிறது – கோமஸ் ஒரு டைவிங் போர்டின் மேல் உட்கார்ந்து, நகரும் நீரின் உருவத்துடன், அதன் முகம் அதன் மேல் மிகைப்படுத்தப்பட்டுள்ளது the முழு ஆடியோ டிராக்கிற்கும் வளையத்தில்.
ஒரு காட்சிப்படுத்தல் ஒரு இசை வீடியோ அல்லது பாடல் வீடியோவைப் போன்ற ஒரு பாடலுடன் வரும் ஒரு எளிமையான காட்சியாகத் தெரிகிறது, இது ஒரு புதிய போக்கு. இசை வீடியோக்களைக் காட்டிலும் அவை குறைவான வளர்ச்சியடைந்தவையாகவும், முழுமையானவையாகவும் இருக்கின்றன, அவை பெரும்பாலும் சிக்கலான காட்சிகள் அல்லது சதி மற்றும் கதாபாத்திரங்களைக் கொண்டுள்ளன. விண்டோஸ் மீடியா பிளேயர் போன்ற ஆடியோவுக்கு பதிலளிக்கும் வகையில் கிராபிக்ஸ் தயாரிக்கும் மென்பொருளான மியூசிக் விஷுவலைசர்களிடமிருந்து இந்த சொல் வரலாம். இதன் பொருள் என்னவென்றால், அவர்களின் வீடியோ கிளிப்களை “விஷுவலைசர்கள்” என்று அழைப்பதன் மூலம், கலைஞர்கள் இது அவர்களின் ஆடியோ துண்டுகளின் காட்சி பிரதிநிதித்துவம் என்று வாதிடுகின்றனர்.

     மான்செல், தி நெய்பர்ஹூட் மற்றும் பிவிஆர்ஐஎஸ் போன்ற கலைஞர்கள் இதே போன்ற ஒரு கருத்தை “விசுவாலெட்டுகளை” வெளியிட்டுள்ளனர். பிவிஆர்ஐஎஸ் முன்னணி பெண், லின் கன், “ஹாஃப்” பாடலுக்கான முதல் பாடலை ட்விட்டரில் ஒரு இடுகையுடன் அறிமுகப்படுத்தினார், அந்த பாடலைப் படித்தது “நேற்று ஸ்னீக்கி இணைய தேவதைகளால் கசிந்தது.” இசைக்குழுவிற்கு முழுமையான இசை வீடியோவை உருவாக்க நேரம் இல்லை, அதற்கு பதிலாக எளிமையான காட்சி பிரதிநிதித்துவத்தை உருவாக்க வேண்டியிருந்தது.
ஒரு காட்சிப்படுத்தல் அல்லது விசுவாலெட்டின் யோசனை மிகவும் சிக்கலான மற்றும் உணரப்பட்ட இசை வீடியோக்களை உருவாக்க கலைஞர்களுக்கு அதிக அழுத்தத்தை அளிக்கிறது. உங்கள் காட்சிப்படுத்தல் ஸ்கேட்போர்டில் பீட் வென்ட்ஸ் என்றால், ஒரு இசை வீடியோவிற்கு சிறந்த கருத்து உங்களுக்குத் தேவைப்படும். “புகை” க்கான பிவிஆர்ஐஎஸ் மியூசிக் வீடியோவிற்கும் “வின்டர்” க்கான அவற்றின் விசுவலெட்டிற்கும் இடையே நிறைய ஒற்றுமைகள் உள்ளன, இவை இரண்டும் ஒத்த ஒற்றை காட்சி விளைவைப் பயன்படுத்துகின்றன. பிவிஆர்ஐஎஸ் மியூசிக் வீடியோக்களுக்கு அனுப்பப்படுவது-ஒரு சிறப்பு விளைவுடன் சோதனைகள் now இப்போது ஒதுக்கிடங்களாக கருதப்படுகின்றன. பிவிஆர்ஐஎஸ் செய்ய முயற்சிப்பது போல, ஆல்பத்தின் ஒவ்வொரு பாடலுக்கும் காட்சிகள் உருவாக்க வேண்டும் என்ற கோரிக்கையின் பிரதிபலிப்பாக இது இருக்கலாம். பிவிஆர்ஐஎஸ் ஒரு காட்சி இசைக்குழு, மற்றும் பி.வி.ஆர்.ஐ.எஸ்ஸின் பணியின் காட்சி மற்றும் அழகியல் அம்சங்களின் முக்கியத்துவத்தைப் பற்றி இசைக்குழு அடிக்கடி பேசியுள்ளது, எனவே எளிமையான காட்சிகள் கூட தங்கள் இசையை வெவ்வேறு வழிகளில் பிரதிநிதித்துவப்படுத்தும் இலக்கை அடைகின்றன.

What is a visualizer music video?
        ஒரு காட்சிப்படுத்தல் ஒரு இசை வீடியோ அல்லது பாடல் வீடியோவைப் போன்ற ஒரு பாடலுடன் வரும் ஒரு எளிமையான காட்சியாகத் தெரிகிறது, இது ஒரு புதிய போக்கு. … விண்டோஸ் மீடியா பிளேயர் போன்ற ஆடியோவுக்கு பதிலளிக்கும் வகையில் கிராபிக்ஸ் தயாரிக்கும் மென்பொருளான மியூசிக் விஷுவலைசர்களிடமிருந்து இந்த சொல் வரலாம்

How to Download:-
Step 1: Open the description link that given to download 
Step 2: Wait for 5 sec
Step 3: And touch the “Skip Ad” that shows in the top of that page after that 5sec
Step 4: Download your Template

Method 1
    After that, When that link opens into the second tab means, close that tab and come back to the first tab, when u return to the first tab it redirected into the download page.

Method 2
   When that link asks you to download the app means cancel that, so it redirected into the download page.

To Download other Materials Such as BORDER IMAGES pls check the Template World youtube channel video description.
NOTE: If the above link does not work properly use the alternative link (given below) to download the materials.


Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

%d bloggers like this: