KineMaster 4.15.4.17368.GP mod Apk | Kinemaster mod Apk | direct download link | Tamil vra Tech

 

KineMaster – Video Editor, Video Maker | kinemaster mod Apk |kinemaster leatest version | Best video editor | 

      டிஜிட்டல் வீடியோ பதிவு வெடித்தது முன்னுதாரணத்தின் மொத்த மாற்றத்தை உள்ளடக்கியது. 35 மிமீ (மற்றும் டெரிவேடிவ்கள்) இல் பதிவுசெய்தல் மற்றும் வளர்வது அபத்தமான அதிக செலவில் வந்ததால், நல்வாழ்வின் களமாகப் பயன்படுத்தப்படும் படங்களைப் பதிவுசெய்தல். ஆனால் டிஜிட்டல் வடிவமைப்பின் வருகை எல்லாவற்றிலும் புரட்சியை ஏற்படுத்தியுள்ளது. ஒரு வீடியோவை மிகக் குறைந்த நேரத்தில் யார் பதிவு செய்யலாம், ஒன்றாக இணைக்கலாம் மற்றும் ஏற்றுமதி செய்யலாம். இப்போது நீங்கள் அதை உங்கள் ஸ்மார்ட்போனிலிருந்து செய்யலாம், கைன்மாஸ்டர் ஆண்ட்ராய்டு அமைப்புகளுக்கான சிறந்த வீடியோ எடிட்டர் விருப்பமாக உள்ளது. நிச்சயமாக கிரிஃபித் மற்றும் ஐசென்ஸ்டீன் போன்ற சின்னங்கள் இதைப் பாராட்டியிருக்கும்.

கின்மாஸ்டர் அதன் விஷயங்களை ஆரம்பத்தில் காட்டுகிறது. ஃபைனல் கட் மற்றும் அடோப் பிரீமியர் மூலம் டெஸ்க்டாப்பில் வீடியோவைத் திருத்திய உங்களில் உள்ளவர்கள் இந்த பாக்கெட் எடிட்டரில் மறைத்து வைக்கப்பட்டுள்ள பல திறன்களைக் காண்பார்கள். நெக்ஸ்ஸ்ட்ரீமிங் உருவாக்கிய பயன்பாடு மிகவும் முழுமையானது, ஸ்மார்ட்போன்களுக்கான வீடியோ எடிட்டரிடமிருந்து ஒருவர் எதிர்பார்க்கலாம். இது என்னை ஆச்சரியப்படுத்தியது, குறைந்தது. எல்லாவற்றையும் பயன்படுத்த இன்னும் எளிதானது.

 

கின்மாஸ்டர் அதன் நட்பு இடைமுகத்துடன் ஆச்சரியப்படுகிறார், எந்த நேரத்திலும் நீங்கள் எந்த பண்பு அல்லது விளைவைக் காட்டுகிறீர்கள் என்பதைக் காட்டும் தெளிவுபடுத்தும் சின்னங்கள் நிறைந்தவை. கைன்மாஸ்டருக்கு படைப்பாளி விரும்பும் அல்லது தேவைப்படும் பல சாத்தியக்கூறுகள் உள்ளன. வெவ்வேறு ஊடகங்களால் உருவாக்கப்பட்ட வீடியோவை நீங்கள் மிகக் குறைந்த நேரத்திலும் மிக எளிதாகவும் ஒன்றிணைக்கலாம், மேலும் சில விசித்திரமான அல்லது தனித்துவமான விளைவுகளையும் சேர்த்து ஒரு சிறப்புத் தொடர்பைத் தரலாம்.

உங்களுக்கு முதலிடம் தேவைப்பட்டால், இந்த Android பயன்பாட்டைப் பெற்றுள்ளது: புதிய அடுக்குகளைச் சேர்ப்பது முதல் (படங்கள், வீடியோ, உரை, வீடியோவின் மீது ஃப்ரீஹேண்ட் வரைதல்) நீங்கள் எடுக்கும் புகைப்படங்கள் அல்லது ஆடியோவைச் சேர்ப்பது வரை. இந்த பொருள் உயர் மட்ட தனிப்பயனாக்கத்துடன் வடிவமைக்கப்படலாம் மற்றும் நீங்கள் வெவ்வேறு உள்ளீடு மற்றும் வெளியீட்டு மாற்றம் விளைவுகளை கூட சேர்க்கலாம்: மங்கல், அளவு அல்லது அளவு குறைதல், பக்கவாட்டாக ஸ்வைப் செய்தல்… இவை அனைத்தையும் இங்கே பட்டியலிடுவது ஊமையாக இருக்கும், ஆனால் நான் முயற்சிக்கிறேன் நீங்கள் மனதில் வைத்திருக்கும் வீடியோவை துல்லியமாக உருவாக்க தேவையான அனைத்து விளைவுகளையும் நிரல் கொண்டுள்ளது என்பதைக் குறிப்பிடவும்.

அதேபோல், கின்மாஸ்டர் பிரகாசம், தொகுதி மற்றும் ஆடியோ தீவிரம் அல்லது நீங்கள் ஒன்றாக இணைக்கும் ஊடகத்தின் வேகம் போன்ற பிற அளவுருக்களைக் குழப்ப அனுமதிக்கிறது. உங்கள் காலவரிசையில் உள்ள வெவ்வேறு அடுக்குகள் உங்கள் திட்டத்தின் விரிவான பார்வையையும் அதைத் திருத்துவதில் மிகுந்த சுலபத்தையும் தருகின்றன. நீங்கள் Chrome இல் உள்ள வீடியோக்களுடன் கூட வேலை செய்யலாம். சாத்தியங்கள் மகத்தானவை.

உங்கள் வீடியோவை ஏற்றுமதி செய்ய முயற்சிக்கும்போது சிக்கல் வரும், பின்னர் உங்கள் திட்டத்தின் மேல் வலது மூலையில் உள்ள வாட்டர்மார்க் பார்க்கவும். புன்னகைக்கு ஈடாக ஒரு தரமான தயாரிப்பை அவர்கள் கொடுக்கப் போவதில்லை என்பது புரிந்துகொள்ளத்தக்கது. இருப்பினும், இந்த திட்டத்தின் வாட்டர்மார்க்ஸ் எனக்கு மிகவும் பிடித்த விஷயம் என்று என்னால் கூற முடியாது. இது போன்ற விஷயங்களைப் பார்க்கும்போது நான் கண்களைச் சுருக்கிக் கொள்கிறேன், கைன்மாஸ்டர் விதிவிலக்கல்ல. இந்த சிக்கலில் இருந்து விடுபட உங்களுக்கு ஒரு மாதத்திற்கு 6 3.56 செலவாகும், இருப்பினும் அதன் அம்சங்களை 14 நாட்களுக்கு இலவசமாக முயற்சி செய்யலாம். 30 நாள் உரிமம் 50 7.50, அல்லது ஆண்டு ஒன்று. 28.46 போன்ற பிற வகை சந்தாக்களையும் நீங்கள் பெறலாம், இது ஒரு மாதத்திற்கு 2 யூரோக்களுக்கு மேல் வேலை செய்யும்.

கின்மாஸ்டரின் மற்றொரு ஒட்டும் அம்சம் என்னவென்றால், இது எல்லா ஸ்மார்ட்போன்களிலும் ஒரே மாதிரியாக இயங்காது. என் விஷயத்தில், ஒழுக்கமான ஷியோமி ரெட்மி 3 ப்ரோ 1080p இல் வீடியோக்களை ஏற்றுமதி செய்ய அனுமதிக்காது. பிற சாதனங்களில் நீங்கள் அடுக்கு மூலம் வீடியோக்களை அறிமுகப்படுத்த முடியாது அல்லது Chrome உடன் வேலை செய்ய முடியாது. இது முற்றிலும் புரிந்துகொள்ளத்தக்கது, ஏனெனில் பயன்பாடு முற்றிலும் சீராக இயங்குகிறது மற்றும் சில தொலைபேசிகளில் அந்த துணை நிரல்கள் பயன்பாட்டின் செயல்திறனில் ஒரு எண்ணைச் செய்யும் என்று நினைக்கிறேன். ஆனால் இன்னும், கிடைக்கக்கூடிய எல்லா அம்சங்களையும் எல்லோரும் ரசிக்க முடியாது என்பது அவமானம். உங்கள் தொலைபேசியால் எல்லாவற்றையும் கையாள முடியுமா இல்லையா என்பதைப் பார்க்க இந்த பட்டியலைப் பாருங்கள்.

கின்மாஸ்டர் ஒரு சிறந்த எடிட்டிங் திட்டம். நான் வேறுவிதமாகக் கூறினால் நான் பொய் சொல்ல மாட்டேன். மேலே உள்ள எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக, இது வீடியோவை வெவ்வேறு தர நிலைகளில் ஏற்றுமதி செய்யலாம் (அதனுடன் தொடர்புடைய அளவு மாற்றத்துடன்) அல்லது பேஸ்புக் அல்லது யூடியூபில் வீடியோவை பதிவேற்றலாம். அதன் இரண்டு பெரிய நற்பண்புகள் அதன் பயன்பாட்டின் எளிமை மற்றும் ஒரு ஆசிரியராக எவ்வளவு முழுமையானது.

பல சாத்தியக்கூறுகளைக் கொண்ட பல்துறை மற்றும் தொழில்முறை பயன்பாடு – மிக நீண்டது, அதாவது, அதன் அனைத்து அம்சங்களையும் அனுபவிக்கக்கூடிய அதிர்ஷ்டசாலிகளில் நீங்கள் ஒருவராக இருப்பதால். இல்லையெனில் நீங்கள் அதன் மிகவும் கவர்ச்சிகரமான பிட்களை இழக்க நேரிடும். இருப்பினும், வீடியோக்கள் மற்றும் படங்களைத் தூண்டுவதைத் தவிர வேறு எதையாவது நீங்கள் தேடுகிறீர்களானால் அதை நினைவில் கொள்ள வேண்டிய ஒரு ஆசிரியர் இது

Download

 

11 thoughts on “kinemaster latest version prime apk | KineMaster 4.15.4.17368.GP mod apk | kinemaster mod apk | direct download link”

Leave a Reply

Your email address will not be published.

%d bloggers like this: