4K Full HD WhatsApp status | How make 4k Whatsapp status in mobile tamil | Without loosing Quality

4K Full HD WhatsApp status | How to make 4k Whatsapp status in mobile Tamil | Without losing Quality

சாதனத்தின் மாதிரி அல்லது கவரேஜ் தரத்தைப் பொருட்படுத்தாமல் உலகில் உள்ள ஒவ்வொருவரும் தங்கள் சேவைகளையும் பயன்பாடுகளையும் பயன்படுத்தலாம் என்பதை உறுதிசெய்வது சமீபத்தில் Google இன் குறிக்கோள்களில் ஒன்றாகும். இதைக் கருத்தில் கொண்டு, Android Go என்பது Android Oreo ஐ அடிப்படையாகக் கொண்ட ஒரு இயக்க முறைமையாகும், இது இந்த வரம்புகளை கணக்கில் எடுத்துக்கொள்கிறது. இந்த புதிய OS இன் வருகையைத் தவிர, பல பிரபலமான பயன்பாடுகளின் இலகுவான, சிறிய பதிப்புகளை உருவாக்க கூகிள் தங்கள் பயன்பாடுகளிலிருந்து கொழுப்பைக் குறைத்துள்ளது. இங்கே, Android இல் பதிவிறக்குவதற்கு கிடைக்கக்கூடிய Google Go பயன்பாடுகளின் பட்டியலை நாங்கள் ஒன்றாக இணைத்துள்ளோம்.

2017 ஆம் ஆண்டில் கூகிள் ஐ / ஓ இன் போது ஆண்ட்ராய்டு கோ உலகிற்கு அறிமுகப்படுத்தப்பட்டது. இந்த இயக்க முறைமையின் முக்கிய நோக்கம் 1 ஜிபி ரேம் குறைவாக உள்ள ஆண்ட்ராய்டு சாதனங்களில் வேலை செய்வதும், இணைய இணைப்பு இழிவான தரம் குறைந்த உலகின் பகுதிகளில் வேலை செய்வதும் ஆகும். அடிப்படையில், இது குறைந்த தூர அண்ட்ராய்டு சாதன மாடல்களுக்கு உதவுகிறது, மேலும் Android Nougat செய்யும் உள் நினைவகத்தில் பாதி இருக்கும்.

இந்த ஓஎஸ் வழங்கும் மற்றொரு நன்மை என்னவென்றால், டேட்டா சேவர் அம்சம் இயல்பாகவே இயக்கப்பட்டிருக்கும் மற்றும் பயன்பாடுகள் ஆண்ட்ராய்டின் பிற பதிப்புகளை விட 15% வேகமாக திறக்கப்படுகின்றன, இது ஓரியோ பயனர்களும் அனுபவிக்கக்கூடிய அம்சமாகும். இந்த அமைப்பு புதிய வளர்ந்து வரும் சந்தைகளை வெல்வதற்கான கூகிளின் ட்ரம்ப் கார்டுகளில் ஒன்றாகும் – இது அதிகரித்து வரும் பகுதி மற்றும் பல டெவலப்பர்கள் தங்கள் பயன்பாடுகளை உருவாக்கும்போது ஏற்கனவே மனதில் வைத்திருக்கிறார்கள். நிச்சயமாக, கூகிளின் பயன்பாடுகள் அவற்றின் சொந்த “கோ” சகாக்களைப் பெறுகின்றன, நாங்கள் ஏற்கனவே கண்டுபிடித்துள்ளோம், பெரும்பாலான சந்தர்ப்பங்களில் கூட முயற்சித்தோம்.

லைட் பயன்பாடுகள் அண்ட்ராய்டு சுற்றுச்சூழல் அமைப்பில் புதிதாக வந்தவர்கள் அல்ல, அவற்றில் பலவற்றைப் பற்றி நாங்கள் ஏற்கனவே விரிவாகப் பேசினோம். ஆனால் Android Go இன் வருகை இன்னும் பல டெவலப்பர்கள் தங்கள் பயன்பாடுகளின் கடி அளவிலான பதிப்புகளை வெளியிட ஊக்குவிப்பதற்கான உறுதியான உந்துதலாக இருக்கலாம். கூகிள் அவர்களின் “கோ” பயன்பாடுகளின் வெளியீட்டில் கவனம் செலுத்துகிறது.

கூகிளின் லைட் பயன்பாடுகளின் வகைப்படுத்தல் அவற்றின் அசல் பயன்பாடுகளை விட மிகக் குறைவான ஆதாரங்களைப் பயன்படுத்துகிறது – இது பழைய சாதனங்களுக்கு அல்லது அவற்றின் பயன்பாடுகளின் அடிப்படை அம்சங்கள் மட்டுமே தேவைப்படும் பயனர்களுக்கு ஏற்றதாக அமைகிறது. இல்லை, இந்த கோ பதிப்புகள் அவற்றின் சகாக்கள் வழங்கும் ஒவ்வொரு அம்சத்தையும் வழங்காது, ஆனால் பயனர்கள் எவ்வளவு சிறப்பாக செயல்படுகிறார்கள் என்பதைப் பார்த்தவுடன் பல புகார்கள் இருக்காது என்பது எங்களுக்குத் தெரியும். எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக, அவை எந்த Android சாதனத்திலும் பயன்படுத்தப்படலாம், எனவே எவரும் எல்லோரும் தங்கள் சேவைகளை அனுபவிக்க முடியும்.

மவுண்டன் வியூ நிறுவனத்தின் தேடுபொறி அதன் மிகக் குறைந்த பதிப்பில், குறைந்தபட்ச ரேம் பயன்பாட்டைக் கொண்ட அனைத்தையும் எங்களுக்கு வழங்குகிறது. கூகிள் கோ மூலம், நீங்கள் விரும்பும் எதையும் நீங்கள் வசதியாக தேடலாம், அத்துடன் இடத்தை சேமிப்பதைத் தொடர மிக முக்கியமான வலைத்தளங்களிலிருந்து வலை பயன்பாடுகளைப் பயன்படுத்தலாம். [பதிவிறக்க Tamil]

பல திறமையான YouTube மாற்றுகள் ஏற்கனவே இருந்தாலும், இந்த கோ பதிப்பு வீடியோக்களை ஆஃப்லைனில் பார்க்க பதிவிறக்குவதற்கான வாய்ப்பு போன்ற முக்கியமான அம்சங்களை வழங்குகிறது. இடைமுகம் அசலைப் போன்ற பல சாத்தியங்களை வழங்காது, ஆனால் ஒரு கூடுதல் விருப்பம் என்னவென்றால், முடிந்தவரை தரவைச் சேமிக்க புளூடூத் வழியாக வீடியோக்களை அனுப்புவதும் பெறுவதும் ஆகும். [பதிவிறக்க Tamil]


Download


Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Releated

Series #6 Instagram Trending Lyrics animation in alight motion | Alight motion Tutorial Tamil

Series #6 Instagram Trending Lyrics animation in alight motion | Alight motion Tutorial Tamil The most used Instagram Filter is now free and easy to use! Make amazing Teal and Orange look pictures with just one click on your Instagram or social media. The pictures are saved directly to your gallery ready to use and […]

%d bloggers like this: