இன்ஸ்டாகிராம் போஸ்ட் New Viral WhatsApp status video editing in kinemaster| Mobile Video Edit | tamil vra tech

இன்ஸ்டாகிராம் போஸ்ட் New Viral WhatsApp status video editing in kinemaster| Mobile Video Edit | tamil vra tech

💙அணைவருக்கும் வணக்கம்💙

       நீங்கள் நமது யூடியூப் சேனலை சப்ஸ்கிரைப் (SUBSCRIBE) செய்யவில்லை என்றால் கீழே உள்ள சப்ஸ்கிரைப் (SUBSCRIBE) பட்டனை பயன்படுத்தி சப்ஸ்கிரைப் செய்து கொள்ளவும் அருகேயிருக்கும் பெல் (BELL) ஐகான் ஐ கிளிக் செய்து கொள்ளவும்.

இன்ஸ்டாகிராம் போஸ்ட் உருவாக்குவது எப்படி?

வணக்கம் நண்பர்களே நாம் இந்த பதிவில் மிகவும் அருமையான ஒரு இன்ஸ்டாகிராம் போஸ்ட் எவ்வாறு உருவாக்குவது என்பது பற்றி தான் முழுவதுமாக பார்க்க போகிறோம். இந்த பதிவை முழுமையாக படித்து பாருங்கள். இதை உருவாக்க நமக்கு Kinemaster என்ற விடியோ எடிட்டர் தேவைப்படுகிறது. அதன் டவுன்லோட் லிங்க் ஆனது கீழே கொடுக்கப்பட்டுள்ளது. அதை பயன்படுத்தி நீங்கள் டவுன்லோட் செய்து கொள்ளவும். இதில் பயன்படுத்தியுள்ள டெம்ப்ளேட்கள் கீழே கொடுக்கப்பட்டுள்ளது, அதை பயன்படுத்தி நீங்கள் டவுன்லோட் செய்து கொள்ளவும்.

செய்முறை:

Kinemaster அப்ளிகேஷனை ஒப்பன் செய்து கொள்ளவும். ஓபன் செய்த பிறகு அதில் நீங்கள் பயன்படுத்த போகும் புகைப்படத்தை உள்ளீடு செய்யவும். நீங்கள் வீடியோவில் பார்த்ததுபோல் ஹேண்ட் ரைட்டிங் (hand writing) என்ற ஆப்சனை தேர்ந்தெடுத்து, உங்களுக்கு ஏற்றார்போல் ஒரு பார்டர் (Border) வரைந்து கொள்ளவும். இந்த அப்ளிகேஷனில் உள்ள ஸ்டோர்(Store) என்ற ஆப்ஷனை பயன்படுத்தி அதில் உள்ள ஒரு Effect-ஐ டவுன்லோட் செய்து கொள்ளவும். இப்போது அந்த Effect-ஐ உங்கள் புகைப்படத்தில் பயன்படுத்தவும். அதனுடைய செட்டிங்ஸை வீடியோவில் பார்த்ததுபோல் மாற்றவும் இப்பொழுது உங்களுக்கு மிகவும் தரமான ஒரு இன்ஸ்டாகிராம் போஸ்ட் கிடைத்துவிட்டது. மிகவும் சுலபமாக உருவாக்க இந்த வீடியோ எடிட்டர் நமக்கு மிகவும் பயன்படுகிறது இதைப் பற்றிய உங்களது கனிவான கருத்துக்களை கீழே பதிவு செய்யவும் மீண்டும் அடுத்த பதிவில் சந்திக்கலாம்.

நாம் இன்று மிகவும் சிறந்த ஒரு வீடியோ எடிட்டிங் அப்ளிகேஷனை பற்றி தான் பார்க்கப் போகிறோம். இந்தப் பதிவை முழுமையாக படித்து தெரிந்து கொள்ளவும். இந்த பதிவு உங்களுக்கு பிடித்து இருந்தால் மறக்காமல் இந்த பதிவை லைக் செய்யவும். உங்களது மேலான கருத்துக்களை கீழே பதிவு செய்யவும். இப்போது எவ்வாறு இந்த அப்ளிகேஷனை நாம் டவுன்லோட் செய்வது என்பதை பற்றி பார்க்கலாம் மற்றும் சிறப்பம்சங்கள் என்னவென்று பார்க்கலாம்.

       உங்கள் தொலைபேசி, டேப்லெட் அல்லது Chromebook இல் நம்பமுடியாத வீடியோக்களை உருவாக்க விரும்புகிறீர்களா? கின்மாஸ்டர் நீங்கள் தேடும் முழு அம்ச வீடியோ எடிட்டர்! கின்மாஸ்டர் மற்றும் அதன் எடிட்டிங் கருவிகள் அனைத்தும் பயன்படுத்த இலவசம். 4 கே வரையிலான தீர்மானங்களில் வரம்பற்ற ஏற்றுமதியும் இதில் அடங்கும்!

அம்ச சிறப்பம்சங்கள்:

    Video வீடியோ, படங்கள், ஸ்டிக்கர்கள், சிறப்பு விளைவுகள், உரை மற்றும் கையெழுத்து ஆகியவற்றின் பல அடுக்குகளைச் சேர்த்து இணைக்கவும And வீடியோக்கள் மற்றும் படங்களை சரிசெய்ய மற்றும் மேம்படுத்த வண்ண சரிசெய்தல் கருவிகள்.

   YouTube YouTube, Facebook ஊட்டங்கள் மற்றும் கதைகள், Instagram ஊட்டங்கள் மற்றும் கதைகள் மற்றும் பலவற்றில் பகிரவும்!

   Your உங்கள் வீடியோக்களை மாற்றியமைக்கவும்

   Start திடுக்கிடும், அழகான விளைவுகளை உருவாக்க முறைகளை கலத்தல்

Voice குரல்வழிகள், பின்னணி இசை, குரல் மாற்றிகள் மற்றும் ஒலி விளைவுகளைச் சேர்க்கவும்

Video உங்கள் வீடியோவை ஒழுங்கமைக்க, பிரிக்கவும், செதுக்கவும் கருவிகளைத் திருத்துதல்

Store உங்கள் வீடியோவை மேம்படுத்த, வாரந்தோறும் புதுப்பிக்கப்பட்ட இசை, கிளிப் கிராபிக்ஸ், எழுத்துருக்கள், ஸ்டிக்கர்கள், மாற்றங்கள் மற்றும் பலவற்றை அசெட் ஸ்டோர் வழங்குகிறது

   La நேரம் குறைவு மற்றும் மெதுவான இயக்க விளைவுகளுக்கான வேகக் கட்டுப்பாடு

   ஆடியோவுக்கான ஈக்யூ முன்னமைவுகள், வாத்து மற்றும் தொகுதி உறை கருவிகள்

   அடுக்குகளுக்கு இயக்கத்தைச் சேர்க்க கீஃப்ரேம் அனிமேஷன் கருவி

    F 30KPS இல் 4K 2160p வீடியோவை ஏற்றுமதி செய்க

    Video உங்கள் வீடியோ தனித்துவமாக இருக்க வெவ்வேறு வண்ண வடிப்பான்களைப் பயன்படுத்துங்கள்

    பல, பல அம்சங்கள், விருப்பங்கள் மற்றும் அமைப்புகள்!

    நீங்கள் கின்மாஸ்டர் பிரீமியத்திற்கு குழுசேரும்போது, ​​நீங்கள் வாட்டர்மார்க் மற்றும் விளம்பரங்களை அகற்றி, தொழில்முறை கருவி முன்னமைவுகளைத் திறந்து, கைன்மாஸ்டர் சொத்து கடையில் ஆயிரத்துக்கும் மேற்பட்ட பிரீமியம் சொத்துக்களை அணுகலாம். பயன்பாட்டில் உள்ள பிரீமியம் இன்று கின்மாஸ்டருக்கு குழுசேரவும்!

    கைன்மாஸ்டர் தான் எடிட்டர்ஸ் சாய்ஸ்! YouTube, TikTok மற்றும் Instagram க்காக படைப்பாளிகள் KineMaster ஐ ஏன் விரும்புகிறார்கள் என்பதையும், பத்திரிகையாளர்கள், கல்வியாளர்கள், சந்தைப்படுத்துபவர்கள் மற்றும் vloggers இதை தொழில் ரீதியாக ஏன் பயன்படுத்துகிறார்கள் என்பதையும் கண்டறியவும்! உங்கள் சொந்த அற்புதமான வீடியோக்களை உருவாக்க, திருத்த மற்றும் பகிர KineMaster ஐப் பதிவிறக்குக!


     நீங்கள் Google Play இல் ரத்து செய்யாவிட்டால் KineMaster பிரீமியத்திற்கான சந்தாக்கள் தானாகவே புதுப்பிக்கப்படும்.


    மேலும் விவரங்கள், கேள்விகள் மற்றும் அம்ச கோரிக்கைகளுக்கு, தயவுசெய்து எங்களை தொடர்பு கொள்ளவும்: கைன்மாஸ்டர் பிரதான திரையில் கேள்விக்குறி பொத்தானைத் தட்டவும், பின்னர் மின்னஞ்சல் ஆதரவைத் தட்டவும்!


KINEMASTER PROஅப்ளிகேஷனை எவ்வாறு டவுன்லோட் செய்வது?

     இந்தப் பதிவின் மேலே உள்ள புகைப்படத்தின் கீழ் டவுன்லோட் என்ற ஆப்ஷன் இருக்கிறது அதை நீங்கள் பயன்படுத்தி இந்த அப்ளிகேஷனை டவுன்லோட் செய்து கொள்ளலாம் மற்றும் பதிவின் கீழே ஒரு டவுன்லோட் லிங்கு உள்ளது அதையும் நீங்கள் பயன்படுத்தி இந்த அப்ளிகேஷனை டவுன்லோட் செய்து கொள்ளலாம்.

சிறப்பம்சங்கள்:

 இந்த அப்ளிகேஷன் பொதுவாக வீடியோ எடிட்டிங் காக பயன்படுத்தப்படுகிறது.


இதில் அனைத்து விதமான மல்டிமீடியா பைல்களையும் பயன்படுத்தலாம். (ஆடியோ வீடியோ ஹாண்ட் ரைட்டிங் அனிமேஷன் இவைகள் அனைத்தையும் உங்களால் இந்த அப்ளிகேஷனில் பயன்படுத்த முடியும்).


இதில் புதியதாக கலர் அட்ஜஸ்ட்மெண்ட் டூல் பயன்படுத்தப்பட்டுள்ளது.


இதில் வீடியோக்களை நீங்கள் ரிவர்ஸில் (Reverse motion) உருவாக்கலாம்.


இதில் புதியதாக பிலண்டிங் (Blending) டூல்ஸ் மற்றும் எடிட்டிங் டூல்ஸ் இணைக்கப்பட்டுள்ளது.


இந்த அப்ளிகேஷனை பயன்படுத்தி உங்களது புகைப்படங்களை நீங்கள் வீடியோவாக பதிவிறக்கம் செய்து கொள்ளலாம் மேலும் இதை பயன்படுத்தி ஒரு புகைப்படத்தையோ (IMAGGES) அல்லது  உரை (TEXT) அனிமேஷன் செய்யலாம். 


இந்த அப்ளிகேஷனை பயன்படுத்தினால் உங்களுக்கு வாட்டர் மார்க் (WATER MARK) இல்லாமல் வீடியோக்களை எடிட் செய்யலாம்.


 இதில் நீங்கள் எத்தனை புகைப்படங்களை வேண்டுமானாலும் பயன்படுத்திக்கொள்ளலாம்.

Template Download link:(Cartoon pics)

Download


Kinemaster Pro link:


     இந்த பதிவு உங்களுக்கு பிடித்திருந்தால் லைக் செய்யவும் உங்கள் கனிவான கருத்துகளை கீழே பதிவு செய்யவும் மீண்டும் அடுத்த ஒரு பதிவில் சந்திக்கலாம் இப்படிக்கு உங்கள் வீரா


💙வணக்கம்💙

Leave a Comment

%d bloggers like this: